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ali kupunguza |
tozc usmdlkajl maziwa

nanchl  wa kusisitiza uzalishaji na mizi ya bidhaa hiyo nchini.

otz usindikaji wa bidhaa hiyo.
“Nimesikia malalamiko Mwenyekiti wa TAM-
ali .hapa kuwa yale malori PA, Fabian Mwakatuma
s kusaﬁnshia alisema moja va tozo inay-

ziwa yanatozwa utitiri olalamikiwa na wasindi-
| _ambazokwahasi kaji ni ile inayotozwa kwa g

zinawakwamisha magari ya kubebea mazi- |
shughuli zenu, wa kutoka sehemu moja |
 hili tutaenda kwenda nyingine.
isen Magari hayo yameku-
wa vakilazimika kufany-
iwa usajili kila mwaka na
kulipiwa katika maeneo
matatu tofauti ikiwemo
TDB, Mamlaka ya viwango
Tanzania (TBS) na Mam-
laka va Usafiri wa Ardhini

(Latra) kwa Sh200,000

kila eneo.

Akichangia hoja katika
mkutano huo, moja wa
wasindikaji wa maziwa
kutoka Siha mkoani Kili-

manjaro, Hellen Usiri
iihsema mbali na uwepo
wa u wa tozo pia
uwepc ;.wa wauzaji mazi-
asio rasmi umekuwa
igamoto kubwa.
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Mkurugenzi Mkazi wa Kampuni ya kimataifa ya kusafirisha mizigo ya DHL, Paulo Makolosi (kushota) akimkabidhi Naibu Waziri wa Mifugo na Uy
Abdalla Ulega boti ya doria ya uvuvi kwenye hafla iliyofanylka mwishoni mwa wiki mkoani Kigoma Kulia ni l':dErL'.U Mkuu 11 Wizara ya Mifug:
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